![นักเรียนสาธิตพะเยา จัดกิจกรรมการแสดงคอนเสิร์ต ประจำปีการศึกษา 2563 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/IMG_9213_637360433993298919.JPG)
วันที่ 17 กันยายน 2563 นักเรียนโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยพะเยา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ได้จัดกิจกรรมการแสดงดนตรี ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของรายวิชา ศ23103 ดนตรีสากล 3 โดยมีอาจารย์ชลวิทย์ บุญจันทร์ เป็นผู้ควบคุมดูแล โดยนักเรียนได้ถ่ายทอดการแสดงผ่านเสียงเพลง สร้างความสุข สนุกสนาน ให้แก่ผู้ที่ได้รับชม ณ ลานกิจกรรม ใต้ถุนอาคาร LB โรงเรียนสาธิตฯ
สามารถดูภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่