![วิศวะ มพ. ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มทส.
พร้อมแลกเปลี่ยนเรียนรู้หลักสูตรร่วมกัน วิศวะ มพ. ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มทส. พร้อมแลกเปลี่ยนเรียนรู้หลักสูตรร่วมกัน](images_news/Thumb/00 ปกข่าว มสท.-01_638403868092415766.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 4 มกราคม 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพงศ์ ดำรงวิริยะนุภาพ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมต้อนรับ รองศาสตราจารย์ ดร.พรสิริ จงกล คณบดีสำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี พร้อมคณะ ในโอกาสศึกษาดูงานเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระบบการบริหารจัดการองค์กร การบริหารจัดการด้านการศึกษา ณ ห้องประชุมคณะฯ EN1104 พร้อมทั้งเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการสาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ และศูนย์เทคโนโลยียานยนต์และขนส่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา