![ผู้บริหารสาธิตม.พะเยา ร่วมต้อนรับและประชุมกับ นายจิรายุ อิศรางกูร ณ อยุธยา องคมนตรี โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/_Panorama-1_637305071883783962.jpg)
วันที่ 15 กรกฎาคม 2563
รองศาสตราจารย์ปรียานันท์ แสนโภชน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมกับคณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยพะเยา เข้าให้การต้อนรับและร่วมประชุมกับ นายจิรายุ อิศรางกูร ณ อยุธยา องคมนตรี ในฐานะกรรมการโครงการกองทุนการศึกษาตรวจโรงเรียน เยี่ยมบุคลากรและนักเรียนโครงการกองทุนการศึกษา เขตจังหวัดพะเยา ณ ห้องประชุมบวรรัตนประสิทธิ์ อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยพะเยา