![คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ ได้รับรางวัลผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภายในมหาวิทยาลัยพะเยา (UP ITA)ระดับ A คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์, ITA](images_news/Thumb/1618998314471_637547858449910133.jpg)
อธิการบดีมหาวิทยาลัยพะเยา รองศาสตราจารย์ ดร.สุภกร พงศบางโพธิ์ มอบเกียรติบัตรให้กับคณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ ที่ได้รับผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภายในมหาวิทยาลัยพะเยา (UP ITA) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 ในระดับ A โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุริศักดิ์ ประสานพันธ์ คณบดีคณะวิทยาศาสตร์การแพทย์เป็นผู้รับมอบรางวัล