![กองกิจการนิสิตรับมอบเกียรติบัตร จากการได้รับผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส ( UP ITA ) ในระดับ A UP ITA กองกิจการนิสิต](images_news/Thumb/IMG_85611_637546852876277716.jpg)
มหาวิทยาลัยพะเยา ประกาศผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภายในมหาวิทยาลัยพะเยา ประจำปีงบประมาณ 2564
กองกิจการนิสิตได้รับ 88.84 คะแนน อยู่ในระดับ A ซึ่งถือเป็นลำดับที่ 6 ในระดับหน่วยงานภายในมหาวิทยาลัยพะเยา จำนวน 39 หน่วยงาน โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.สุภกร พงศบางโพธิ์ อธิการบดีมหาวิทยาลัย เป็นผู้มอบเกียรติบัตรในครั้งนี้