![คณะทันตแพทยศาสตร์ ได้ส่งผู้เข้าประกวดในงาน " Miss Meeting of the Mind 2021 Thai Fancy Festival " Miss Meeting of the Mind 2021](images_news/Thumb/3_1_637526120613320060.jpg)
เมื่อวันพุธที่ 24 มีนาคม 2564 คณะทันตแพทยศาสตร์ ได้เข้าร่วมโครงการ Meeting of the Mind ปีที่ 11 ภายใต้แนวคิด “ Thai Cultural Festival : เทศกาลวัฒนธรรมไทย ” โดยทางคณะทันตแพทยศาสตร์ได้ส่ง นายชัยชนะ จันทร์เนตร ในการประกวด “ Miss Meeting of the Mind 2021 Thai Fancy Festival ” ณ หอประชุมงำเมือง มหาวิทยาลัยพะเยา