![ผศ.กฤษฎา ใจแก้วทิ รองคณบดีฝ่ายบริหาร คณะนิติศาสตร์ เข้าร่วมสัมมนาการพัฒนาศักยภาพผู้ประเมินคุณภาพภายนอกระดับอุดมศึกษา ครั้งที่ 2 ผศ.กฤษฎา ใจแก้วทิ รองคณบดีฝ่ายบริหาร คณะนิติศาสตร์ เข้าร่วมสัมมนาการพัฒนาศักยภาพผู้ประเมินคุณภาพภายนอกระดับอุดมศึกษา ครั้งที่ 2](images_news/Thumb/slk_638181075220298448.png)
เมื่อวันที่ 11 เมษายน 2566 ณ โรงแรมปทุมวัน ปริ๊นเซส กรุงเทพมหานคร ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษฎา ใจแก้วทิ รองคณบดีฝ่ายบริหาร คณะนิติศาสตร์ ซึ่งเป็นผู้ประเมินภายนอกระดับอุดมศึกษา ของสำนักงานรับรองมาตรฐานและประเมินคุณภาพการศึกษา (องค์การมหาชน)ได้เข้าร่วมสัมมนาการพัฒนาศักยภาพผู้ประเมินคุณภาพภายนอกระดับอุดมศึกษา ครั้งที่ 2 เพื่อเป็นยกระดับของการปฏิบัติงานในฐานะผู้ประเมินได้อย่างมืออาชีพ มีมาตรฐานเป็นที่ยอมรับของสถาบันอุดมศึกษาและสามารถประเมินคุณภาพภายนอกได้ตามเจตนารมณ์ของแนวทางการประเมินคุณภาพระดับอุดมศึกษาตามเกณฑ์ที่กำหนด