![คณบดีคณะนิติศาสตร์มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมเป็นวิทยากร โครงการอบรม หลักสูตร "พัฒนาศักยภาพนักกฎหมายพิทักษ์สิทธิผู้บริโภคในระดับภูมิภาค (ภาคเหนือ)" วันที่ 17-19 มีนาคม 2566 ผศ.อุดม งามเมืองสกุล คณบดีคณะนิติศาสตร์มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมเป็นวิทยากร และร่วมเป็นเครือข่ายประสานงานดำเนินโครงการอบรม หลักสูตร "พัฒนาศักยภาพนักกฎหมายพิทักษ์สิทธิผู้บริโภคในระดับภูมิภาค (ภาคเหนือ)" ณ โรงแรมพะเยาเกทเวย์ จังหวัดพะเยา จัดโดย คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ และ สภาองค์กรของผู้บริโภค](images_news/Thumb/56563_638148525903912109.png)
วันที่ 17-19 มีนาคม 2566 คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดยผศ.อุดม งามเมืองสกุล คณบดีคณะนิติศาสตร์มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมเป็นวิทยากรใน หลักสูตร "พัฒนาศักยภาพนักกฎหมายพิทักษ์สิทธิผู้บริโภคในระดับภูมิภาค (ภาคเหนือ)"
ณ โรงแรมพะเยาเกทเวย์ จังหวัดพะเยา
โดยในการนี้คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยาได้ร่วมเป็นเครือข่ายประสานงานดำเนินโครงการอบรม ร่วมกับทางมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ และ สภาองค์กรของผู้บริโภค