![คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ได้ลงพื้นที่ประชาสัมพันธ์หลักสูตรของคณะ แนะนแนว](images_news/Thumb/25_638106901711023562.png)
วันที่ 25 มกราคม 2566
คณะนิติศาสตร์ นำโดยผู้ช่วยศาสตราจารย์นริษรา ประสิทธิปานวัง ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและกิจการพิเศษ และอาจารย์วรลักษณ์ เมืองชู อาจารย์ประจำคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ได้ลงพื้นที่ประชาสัมพันธ์หลักสูตรของคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ได้แก่ หลักสูตรปริญญาตรีโครงการพิเศษ ปริญญาโท และปริญญาเอก ในพื้นที่จังหวัดพะเยา อาทิ สถานีตำรวจภูธรจังหวัดพะเยา สถานีตำรวจภูธรแม่กา ศาลจังหวัดพะเยา ศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดพะเยา และเรือนจำจังหวัดพะเยา เป็นต้น