![กองกลาง มหาวิทยาลัยพะเยา จัดกิจกรรมติดตามและประเมินความสาเร็จของแผนปฏิบัติงาน กองกลาง มหาวิทยาลัยพะเยา จัดกิจกรรมติดตามและประเมินความสาเร็จของแผนปฏิบัติงาน](images_news/Thumb/กิจกรรมทำแผนยุทธศาสตร์กองกลาง มหาวิทยาลัยพะเยา ภายใต้โครงการพัฒนาบุคลากรกองกลาง มหาวิทยาลัยพะเยา_637890103959377388.jpg)
รศ.ดร.ดิเรก ธีระภูธร รองอธิการบดีฝ่ายการคลังและสื่อสารองค์กร ให้เกียรติเป็นประธานในการระดมความคิดเห็นในการทำกิจกรรมติดตามและประเมินความสำเร็จของแผนปฏิบัติงาน โดยมีนางณัฐธิดา ชาวน่าน ผู้อำนวยการกองกลาง และบุคลากรกองกลาง ร่วมระดมความคิดเห็นในการจัดทำกิจกรรมฯ เมื่อวันที่ ๒๔ พฤษภาคม ๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมชูชาติกีฬาแปง อาคารสำนักงานอธิการบดี เพื่อพัฒนารูปแบบการจัดกิจกรรม โครงการ ให้สอดคล้องตามนโยบาย และแผนพัฒนามหาวิทยาลัยพะเยา ทั้งในปัจจุบันและอนาคต อันจะเป็นประโยชน์ต่อชุมชนและประเทศชาติต่อไป