![บุคลากรสายสนับสนุนคณะนิติศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมอบรมสร้างความเข้าใจในตัวชี้วัดในการประเมินสำนักงานที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม บุคลากรสายสนับสนุนคณะนิติศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมอบรมสร้างความเข้าใจในตัวชี้วัดในการประเมินสำนักงานที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม](images_news/Thumb/jhjk5j_637535736039204794.jpg)
คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดย นางณลภัส ปัญญาวงค์ รักษาการแทนหัวหน้าสำนักงานคณะนิติศาสตร์ พร้อมด้วย บุคลากรสายสนับสนุนคณะนิติศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมอบรมสร้างความเข้าใจในตัวชี้วัดในการประเมินสำนักงานที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม (Green office) โดยมี
รศ.ดร.ดิเรก ธีระภูธร รองอธิการบดีฝ่ายการคลังและสื่อสารองค์กร เป็นประธาน วันพฤหัสบดีที่ 8 เมษายน พ.ศ.2564 ณ อาคารเรียนรวม CE 10206 มหาวิทยาลัยพะเยา