![คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดทำโครงการส่งเสริมสุขภาพ และคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ จังหวัดพะเยา โครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดทำโครงการส่งเสริมสุขภาพ และคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ จังหวัดพะเยา](images_news/Thumb/IMG_0878_637364742859912927.JPG)
เมื่อวันที่ 22 กันยายน 2563 คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา โดย ดร.วิยะดา รัตนสุวรรณ และ ดร.พิทักษ์พงศ์ ปันต๊ะ ได้จัดโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดทำโครงการส่งเสริมสุขภาพ และคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ เพื่อให้ประชาชนและบัณฑิตในโครงการจ้างงาน ได้นำเสนอผลงาน นวัตกรรมด้านการส่งเสริมสุขภาพและอาชีพแก่ผู้สูงอายุในชุมชน ในพื้นที่ จังหวัดพะเยา ณ ห้องประชุมสำนักงานการเกษตรเมืองพะเยา