![มหาวิทยาลัยพะเยา จัดพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2563 มหาวิทยาลัยพะเยา จัดพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2563](images_news/Thumb/6E61A2B3-E233-4601-A415-82FB76D4AE80_637267781402595540.jpeg)
มหาวิทยาลัยพะเยา จัดพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2563
อธิการบดีมหาวิทยาลัยพะเยา รศ.ดร.สุภกร พงศบางโพธ์ เป็นประธานในจัดพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2563 โดยมี คณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยพะเยา และบุคลากร ร่วมพิธี ณ อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยพะยา
โอกาสนี้ อธิการบดีมหาวิทยาลัยพะเยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ถวายความเคารพหน้าพระบรมฉายาลักษณ์สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ร่วมลงนามถวายพระพร
ทั้งนี้มหาวิทยาลัยพะเยาได้จัดให้บุคลากรมหาวิทยาลัยพะเยาได้ร่วมลงนามจนถึงสิ้นเดือนมิถุนายน 2563 นี้