![คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ได้ดำเนินการจัดโครงการสัมมนายุทธศาสตร์คณะนิติศาสตร์และพัฒนาศักยภาพบุคลากร EdPEx OverView](images_news/Thumb/Project-webUP copy_638282350829335219.jpg)
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 20 สิงหาคม 2566 คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ได้ดำเนินการจัดโครงการสัมมนายุทธศาสตร์คณะนิติศาสตร์และพัฒนาศักยภาพบุคลากร โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมคิด จูหว้า คณบดีคณะสาธารณสุขศาสตร์ เป็นวิทยากรบรรยายในหัวข้อ “EdPEx Over View กับการพัฒนาคณะฯ” โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดม งามเมืองสกุล คณบดีคณะนิติศาสตร์ พร้อมด้วยทีมผู้บริหารและบุคลากรคณะนิติศาสตร์เข้าร่วม โดยการจัดโครงการในครั้งนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อทบทวนวิสัยทัศน์ พันธกิจ แผนยุทธศาสตร์คณะนิติศาสตร์ แผนอัตรากำลังและภาระงานของบุคลากรคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ณ โรงแรม M2 Waterside พะเยา