![สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ เข้ารับการประเมินคุณภาพการศึกษาระดับหลักสูตรตามเกณฑ์ AUN QA ประจำปีการศึกษา 2566 สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ เข้ารับการประเมินคุณภาพการศึกษาระดับหลักสูตรตามเกณฑ์ AUN QA ประจำปีการศึกษา 2566](images_news/Thumb/00 ปกข่าว ANU อุตสาหการ-01_638259582512881181.jpg)
สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เข้ารับแนวทางการประกันคุณภาพการศึกษา AUN-QA V 4.0 ในระดับหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2566 ในวันที่ 21 และ 24 กรกฎาคม 2566 ณ ห้อง EN3304 เพื่อให้การดำเนินการบริหารหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ เป็นไปตามเกณฑ์การประกันคุณภาพคุณภาพการศึกษาระดับหลักสูตร (AUN QA)