![คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง แสดงความยินดีกับคณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา และทีมผู้บริหาร ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง แสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดาว เวียงคำ](images_news/Thumb/332127561_756534895798579_4276697792429423401_n_638134596923773227.jpg)
วันที่ 3 มีนาคม 2566 คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง นำโดยอาจารย์ปิยะธรณ์ เร่งเร็ว รักษาราชการแทนคณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ และทีมผู้บริหาร แสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดาว เวียงคำ คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา และทีมผู้บริหาร ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ พร้อมทั้งหารือความร่วมมือทางวิชาการ ในฐานะสถาบันการศึกษาพี่เลี้ยง ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 3 คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา