![วิทยาลัยการจัดการ เข้าร่วมออกบูธประชาสัมพันธ์หลักสูตรและการรับเข้าศึกษาในงาน JOB FAIR 2023 ณ คณะอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพง ออกบูธประชาสัมพันธ์หลักสูตรและการรับเข้าศึกษาในงาน JOB FAIR 2023 ณ คณะอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์](images_news/Thumb/จัดนิทรรศการ ผลการปฏิบัติวิชาชีพบริหารการศึกษา ปี66 (1)_638131952381511267.png)
วิทยาลัยการจัดการ เข้าร่วมออกบูธประชาสัมพันธ์หลักสูตรและการรับเข้าศึกษาในงาน JOB FAIR 2023 ณ คณะอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน เพื่อรับสมัครนิสิตเข้าศึกษาระดับปริญญาโท ปริญญาเอก
วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2566 วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา โดย งานประสานงานและประชาสัมพันธ์ นำโดย ดร.ณัฐรินทร์ ปริวงศ์กุลธร อาจารย์ประจำสาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว โรงแรม และธุรกิจบริการ พาบุคลากร วิทยาลัยการจัดการ เข้าร่วมออกบูธประชาสัมพันธ์หลักสูตรและการรับเข้าศึกษาในงาน JOB FAIR 2023 เกี่ยวกับกิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อในระดับบัณฑิตศึกษาให้แก่นิสิตที่กำลังจะจบการศึกษาผู้เข้าร่วมกิจกรรม ทั้งนี้ ดร.นุชประวีณ์ ลิขิตศรัณย์ อาจารย์ ภาควิชาธุรกิจโรงแรมและไมซ์ คณะอุตสาหกรรมบริการ มอบของที่ระลึก เนื่องในโอกาสเข้าร่วมออกบูธครั้งนี้
การเข้าร่วมออกบูธในครั้งนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อเผยแพร่ และประชาสัมพันธ์หลักสูตร ของมหาวิทยาลัยพะเยา และเพื่อให้วิทยาลัยการจัดการ เป็นที่รู้จักแก่ผู้เข้าร่วมงาน โดยภายในงานมีอาจารย์ และนิสิตมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เข้าร่วม ณ คณะอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1.5/16/1f310.png)
Website วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1.5/16/1f310.png)
Facebook วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1.5/16/1f310.png)
Youtube วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา