![โรงเรียนสาธิต มพ. เข้าศึกษาดูงานโรงเรียนสาธิต "พิบูลบำเพ็ญ" มหาวิทยาลัยบูรพา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/310239580_587758563139894_3262442187730745200_n_638010084268977624.jpg)
วันที่ 8 ตุลาคม 2565 ดร.ดรุณี อภัยกาวี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร ตัวแทนผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร อาจารย์และเจ้าหน้าที่ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยพะเยา เข้าศึกษาดูงานโรงเรียนสาธิต "พิบูลบำเพ็ญ" มหาวิทยาลัยบูรพา เพื่อร่วมหารือแนวทางการจัดการแข่งขันกีฬาและเยี่ยมชมสถานที่จัดการแข่งขัน เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมในการเป็นเจ้าภาพการแข่งขันกีฬาสาธิตสามัคคี ของโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยพะเยา ในปี พ.ศ. 2569