![คณะสหเวชศาสตร์ จัดกิจกรรมการนำเสนอโปสเตอร์ภาคนิพนธ์ นิสิตกายภาพบัด ประจำปีการศึกษา 2565” คณะสหเวชศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา สาขากายภาพบำบัด การนำเสนอโปสเตอร์ภาคนิพนธ์ ประจำปีการศึกษา 2565](images_news/Thumb/ปก_638004873456877624.jpg)
สาขาวิชากายภาพบำบัด คณะสหเวชศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ได้จัดกิจกรรม “การนำเสนอโปสเตอร์ภาคนิพนธ์นิสิตกายภาพบำบัด ประจำปีการศึกษา 2565” ขึ้น ซึ่งมีผลงานวิจัยภาคนิพนธ์นิสิตกายภาพบำบัดชั้นปีที่ 4 เข้าร่วมนำเสนอด้วยภาษาอังกฤษในรูปแบบ E-Poster รวม 19 เรื่อง แบ่งเป็นประเภทนวัตกรรมและประเภทองค์ความรู้ผลงานวิจัยที่ได้รับรางวัลดีเด่นและดีมากจะได้รับการพิจารณาส่งเข้าประกวดในระดับมหาวิทยาลัยและในการประชุมทางวิชาชีพกายภาพบำบัดระดับชาติต่อไป