![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ จัดงานมุทิตาจิตผู้เกษียณอายุงาน รศ.พรรณยุพา นพรัก และ ดร.รัชตะ พันธุ์แสง มุทิตาจิตผู้เกษียณอายุงาน](images_news/Thumb/Template_637937574077915236_637940053001301375_637955509047063872 copy_637982251318950594_638001283258455327.jpg)
วันที่ 28 กันยายน 2565 คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ จัดงานมุทิตาจิตผู้เกษียณอายุงาน รศ.พรรณยุพา นพรัก คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ และ ดร.รัชตะ พันธุ์แสง อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต จัดขึ้น ณ ห้องสำนักงานคณะฯ(B201) โดยในช่วงเช้าได้มี กิจกรรมปลูกต้นไม้ พิธีทำบุญและพิธีกล่าวมุทิตาจิต ซึ่งในงานมีผู้บริหาร บุคลากร ตัวแทนนิสิต และตัวแทนศูนย์การเรียนรู้ผู้สูงวัยวัดแม่กาห้วยเคียน (ศูนย์พุฒิภัทร) เข้าร่วมแสดงมุทิตาจิตด้วยความอบอุ่น
ข้อมูล/ข่าวสารเพิ่มเติม