![อาจารย์หลักสูตรจุลชีววิทยาเข้านิเทศนิสิตสหกิจศึกษา ณ ศูนย์พิสูจน์หลักฐาน 5 และเวียงหงส์ฟาร์ม จังหวัดลำปาง อาจารย์หลักสูตรจุลชีววิทยาเข้านิเทศนิสิตสหกิจศึกษา ณ ศูนย์พิสูจน์หลักฐาน 5 และเวียงหงส์ฟาร์ม จังหวัดลำปาง](images_news/Thumb/สหกิจ1_637818530613406239.jpg)
เมื่อวันที่ 28 มกราคม 2565 คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์นำโดย ดร. นิศรา บุญเกิด รองคณบดีฝ่ายวิชาการ ประกันคุณภาพและสหกิจศึกษา และ ดร.ธนวุฒิ พรหมบัญชาชัย เข้านิเทศนิสิตสหกิจศึกษาในหลักสูตรจุลชีววิทยาที่มาปฏิบัติงานด้านสหกิจศึกษา ณ ศูนย์พิสูจน์หลักฐาน 5 และเวียงหงส์ฟาร์ม จังหวัดลำปาง รวมทั้งได้มีการแลกเปลี่ยนเรียนรู้เกี่ยวกับการดำเนินงานระหว่างหลักสูตรกับสถานประกอบการ เพื่อนำไปเป็นแนวทางในการต่อยอดกระบวนการทำงาน การปรับปรุงหลักสูตรและความร่วมมือในการดำเนินงานด้านสหกิจศึกษาต่อไป