![นิสิตสาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยวและโรงแรม เข้าศึกษาดูงานTHE LAKE CAMP และ The Journey House Lifestyle Boutique Hotel จ. กาญจนบุรี #ศึกษาดูงาน #upcm #universityofphayao #หลักสูตรใหม่ #New #รับสมัครเข้าศึกษา #การจัดการการท่องเที่ยวโรงแรมและธุรกิจบริการ #ปรัชญาดุษฎีบัณฑิต #ศิลปศาตรมหาบัณฑิต #วิทยาลัยการจัดการ #มหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/26_637792529125474485.png)
วิทยาลัยการจัดการ กรุงเทพฯ นำโดย ดร.ณัฐรินทร์ ปริวงศ์กุลธร เป็นอาจารย์รับผิดชอบรายวิชาและผู้สอน สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยวและโรงแรม พานิสิตเข้าศึกษาดูงาน THE LAKE CAMP และ The Journey House Lifestyle Boutique Hotel จ. กาญจนบุรี ระหว่างวันที่ 22 - 23 มกราคม 2565 โดยกำหนดจัดให้มีการบรรยายพิเศษ เรื่อง“รูปแบบการบริหารจัดการที่พักแรมและการปรับตัวของนักท่องเที่ยวอย่างไรในสถานการณ์ ”
วันเสาร์ที่ 22 มกราคม 2565 เวลา 13.00 – 15.00 น. ได้รับเกียรติจากคุณสักกเชษฐ์ สุวรรณวัฒนะ เจ้าของกิจการเดอะเลคแคมป์ กาญจนบุรี และวันอาทิตย์ที่ 23 มกราคม 2565 เวลา 13.00-15.00 น. ได้รับเกียรติจากคุณจิตตินทร์ ฤทธิรัตน์ผู้จัดการทั่วไป เดอะ เจอร์นีย์ เฮาส์ ไลฟ์สไตล์ บูติก โฮเทล เป็นวิทยากรบรรยายพิเศษ