![คณะบริหารธุรกิจและนิเทศศาสตร์ มหาวิทยลัยพะเยา ร่วมเป็นกำลังใจให้กับบุคลากรทางการแพทย์และผู้ป่วย COVID-19 ณ โรงพยาบาลสนามจังหวัดพะเยา บุคลากร_คณะบริหารธุรกิจและนิเทศศาสตร์](images_news/Thumb/Untitled-1_637710929059397201.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประกอบศิริ ภักดีพินิจ พร้อมด้วยอาจารย์ณัฐวุฒิ สมยาโรน รองคณบดีฝ่ายพัฒนานิสิตและกิจการพิเศษ นายณัฏฐพงษ์ ยั่งยืน รักษาการแทนหัวหน้าสำนักงานคณะ และบุคลากรคณะบริหารธุรกิจและนิเทศศาสตร์ ได้ส่งมอบสิ่งของ และเครื่องใช้จำเป็น เพื่อรองรับผู้ป่วย COVID-19 และร่วมเป็นกำลังใจให้กับบุคลากรทางการแพทย์และผู้ป่วยผู้ป่วย COVID-19 ณ โรงพยาบาลสนาม สนามกีฬาองค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา