![นิสิตสาขาวิชาดนตรีและนาฏศิลป์ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับที่ 5 (ฝ่ายหญิง) ในการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL รุ่นที่ 11 ประจำปี 2564 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และศิลปกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา TO BE NUMBER ONE IDOL](images_news/Thumb/242858487_397428125096653_9059577080331070632_n_637684215044911762.jpg)
เมื่อวันที่ 25 กันยายน 2564 ที่ผ่านมา นิสิตสาขาวิชาดนตรีและนาฏศิลป์ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับที่ 5 (ฝ่ายหญิง) ในการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL รุ่นที่ 11 ประจำปี 2564ระดับประเทศและรับเข็มพระราชทานพร้อมโล่รางวัล ใน ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี องค์ประธานโครงการฯ ณ ศูนย์การค้าเจเจ มอลล์ เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร นำโดยว่าที่ร้อยตรีณรงค์ โรจนโสทร รองผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยนางสาวมาลีวัลย์ ศรีวิลัย รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย นางสาววันรักษ์ ขันหอม ผู้อำนวยการโรงเรียนป่าแดดวิทยาคม ผู้ปกครอง ญาติ เจ้าหน้าที่ และกองเชียร์แกนนำ TO BE NUMBER ONE จังหวัดเชียงราย ได้เข้าเฝ้ารับเสด็จองค์ประธานโครงการฯ และร่วมชมให้กำลังใจในการประกวด