![คณะพยาบาลศาสตร์จัดโครงการพัฒนาภาษาอังกฤษสายวิชาการ ประจำปี 2564 โครงการพัฒนาภาษาอังกฤษสายวิชาการ ประจำปี 2564](images_news/Thumb/IMG_2382_637650085217803614.JPG)
วันที่ 13-14 สิงหาคม 2564 คณะพยาบาลศาสตร์ได้จัดโครงการพัฒนาภาษาอังกฤษสายวิชาการ ประจำปี 2564 ณ ห้องประชุม 1 คณะพยาบาลศาสตร์ เพื่อเพิ่มสมรรถนะการเขียนภาษาอังกฤษ (writing) แก่บุคลากรสายวิชาการ โดยได้รับเกียรติจากอาจารย์สุรกิจ ไม้แก้ว วิทยากรผู้มีความรู้ความสามารถด้านการสอนภาษาอังกฤษมาเป็นระยะเวลานานกว่า 30 ปี