![คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เข้าร่วมพิธีวันยุทธหัตถี สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี 2564 พิธีวางพานพุ่มวันยุทธหัตถี สมเด็จพระนเรศวรมหาราช คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/JX7A2269_637465788766611053.JPG)
วันที่ 18 มกราคม 2564 ผศ.วรัทยา กุลนิธิชัย รองคณ
คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เข้าร่วมพิธีวันยุทธหัตถี สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี 2564
บดีฝ่ายวิชาการ คุณรัตนา ทาสิทธิ์ รักษาการหัวหน้าสำนักงาน ตัวแทนบุคลากร คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มวันยุทธหัตถี สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี 2564 ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระนเรศวรมหาราช มหาวิทยาลัยพะเยา