![คณะวิทยาศาสตร์ เข้ารับการประเมินติดตามความก้าวหน้าการดำเนินโครงการ 1 คณะ 1 ชุมชนนวัตกรรม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/ติดตาม1คณะ1ชุมนุม_201118_23_637413055415500145.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ 17 พฤศจิกายน 2563 คณะกรรมการพัฒนาคุนภาพสู่ความสำเร็จโครงการ 1 คณะ 1 ชุมชนนวัตกรรม (MAI) มหาวิทยาลัยพะเยา ได้เข้าติดตามความก้าวหน้าการดำเนินโครงการ 1 คณะ 1 ชุมชนนวัตกรรม เพื่อประเมินและชม เชียร์ ช่วย โครงการการบริหารจัดการขยะชุมชนตำบลจุนแบบมีส่วนร่วมด้วยนวัตกรรมทางวิทยาศาสตร์และนวัตกรรมทางสังคม ของคณะวิทยาศาสตร์ ณ ศาลาเอนกประสงค์บ้านสร้อยศรีพัฒนา ตำบลจุน อำเภอจุน จังหวัดพะเยา