![นิสิตสาขาการจัดการธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพผู้ประกอบการด้าน Digital Economy ภาคเหนือ ณ โรงแรมเกทเวย์ จังหวัดพะเยา การจัดการธุรกิจ_คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์](images_news/Thumb/1_637361095489362183.jpg)
สาขาการจัดการธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดย ดร.ธีรุตม์ หมื่นวงษ์เทพ และ ดร.ฑาริกา พลโลก อาจารย์ประจำสาขาวิชาการจัดการธุรกิจ นำคณะนิสิตสาขาวิชาการจัดการธุรกิจชั้นปีที่ 4 คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์มหาวิทยาลัยพะเยา เข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพผู้ประกอบการด้าน Digital Economy ภาคเหนือ ณ โรงแรมเกทเวย์ จังหวัดพะเยา จัดโดยกองทุนพัฒนาดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม สำนักงานคณะกรรมการดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ ร่วมกับหอการค้าจังหวัดพะเยา เพื่อเสริมสร้าง และพัฒนาความรู้เกี่ยวกับผู้ประกอบการให้กับนิสิต จากหน่วยงานที่ดูแล และรับผิดชอบด้านนี้ รวมถึงผู้มีประสบการณ์จริง