![คณะวิทยาการและสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดเตรียมหน้ากากอนามัย แก่บุคลากร และนิสิตคณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ บุคลากร_คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์](images_news/Thumb/1_637332568997272753.jpg)
คณะวิทยาการและสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ประกอบศิริ ภักดีพินิจ คณบดี ได้เล็งเห็นความสำคัญของสุขภาพของบุคลากร และนิสิต จึงจัดเตรียมหน้ากากอนามัย แก่บุคลากร และนิสิตคณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ ทุกคน โดยมอบให้กับอาจารย์ประจำหลักสูตร ส่งต่อนิสิตในหลักสูตรของตนเอง