![คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมกิจกรรม วันสถาปนามหาวิทยาลัยพะเยา ครบรอบ 10 ปี ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์ สมเด็จพระนเรศวรมหาราช มหาวิทยาลัยพะเยา บุคลากร_คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์](images_news/Thumb/IMG_8636_637312177959319184.JPG)
คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดยดร.สาธิต เชื้ออยู่นาน รองคณบดีฝ่ายบริหาร พร้อมด้วยดร.พัจน์พิตตา ศรีสมพงษ์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ อาจารย์ณัฐวุฒิ สมยาโรน รองคณบดีฝ่ายพัฒนานิสิตและกิจการพิเศษ และบุคลากรคณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ ร่วมงานสถาปนามหาวิทยาลัย เนื่องในวาระครบรอบ 10 ปี ครบรอบวันสถาปนา มหาวิทยาลัยพะเยาณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์ สมเด็จพระนเรศวรมหาราช