![อธิการบดีมหาวิทยาลัยพะเยา พบปะบุคลากรคณะศิลปศาสตร์ เพื่อมอบนโยบายในการบริหารงานและการพัฒนามหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมกัน อธิการบดีมหาวิทยาลัยพะเยา พบปะบุคลากรคณะศิลปศาสตร์ เพื่อมอบนโยบายในการบริหารงานและการพัฒนามหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมกัน](images_news/Thumb/00_637209146272261977.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ 24 มีนาคม 2563 รองศาสตราจารย์ ดร.สุภกร พงศบางโพธิ์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยพะเยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยพะเยา เข้าพบปะคณะผู้บริหารและบุคลากรคณะศิลปศาสตร์ ณ ห้องประชุมคณะ CE14203 คณะศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เพื่อมอบนโยบายในการบริหารงานและพัฒนามหาวิทยาลัยพะเยา รวมถึงมอบแนวทางการปฏิบัติงานในระหว่างการแพร่กระจายของโรคโคโรนา (COVID-19) และตอบข้อซักถามและข้อสงสัยของบุคลากร เพื่อยึดถือเป็นแนวปฏิบัติต่อไป โดยคณะศิลปศาสตร์ ได้ทำการถ่ายทอดสดการมอบนโยบายของท่านอธิการบดี ให้บุคลากรในคณะได้รับชมผ่านวีดีทัศน์ ในห้องปฏิบัติการภาษา (1) CE14204 เพื่อเป็นการลดการรวมกลุ่มบุคลากร ตามมาตรการป้องกันการแพร่กระจายของโรคโคโรนา (COVID-19) อีกด้วย
ภาพ : นายกิตติพนธ์ เจริญกุศล นักวิชาการคอมพิวเตอร์ / นายเขตฐพัฒน์ เพียรจริง เจ้าหน้าที่ประจำคณะ
ข้อมูล / ข่าว : นายเขตฐพัฒน์ เพียรจริง เจ้าหน้าที่ประจำคณะ
เว็บไซต์คณะศิลปศาสตร์ : http://www.libarts.up.ac.th/v2/
ดูอัลบั้มภาพเพิ่มเติมได้ที่ : https://www.facebook.com/photolibarts/