![คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา มอบไม้กวาดขยะรีไซเคิล ภายใต้โครงการ 1 คณะ 1 สัญลักษณ์ ให้แก่กองอาคารและสถานที่ มหาวิทลัยพะเยา บุคลากร_คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์](images_news/Thumb/IMG_4613_637206521914151274.JPG)
คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประกอบศิริ ภักดีพินิจ คณบดีคณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ , ดร.สาธิต เชื้ออยู่นาน รองคณบดีฝ่ายบริหาร, ดร.ธีรุตม์ หมื่นวงษ์เทพ และดร.ฑาริกา พลโลก ผู้ร่วมโครงการดังกล่าว มอบไม้กวาดขยะรีไซเคิล ภายใต้โครงการ 1 คณะ 1 สัญลักษณ์ ให้แก่กองอาคารและสถานที่ มหาวิทยาลัยพะเยา เพื่อนำไปใช้ทำความสะอาดบริเวณมหาวิทยาลัยพะเยา