![บุคลากรคณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมเป็นวิทยากรในโครงการ UP CREATIVE SHOWCASE #1 ณ หน้าร้านกาแฟเอื้องคำ มหาวิทยาลัยพะเยา บุคลากร_คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์](images_news/Thumb/IMG_8138_637206378328342832.JPG)
บุคลากรคณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดย ดร.นิรมล พรมนิล อาจารย์ประจำสาขาวิชาการท่องเที่ยว ร่วมเป็นวิทยากรในโครงการ UP CREATIVE SHOWCASE #1 Present Thainess Workshop #ตลาดนัดพอเพียง ณ หน้าร้านกาแฟเอื้องคำ มหาวิทยาลัยพะเยา ในหัวข้อ “ดอกไม้ไทยในงานสากล” ซึ่งกิจกรรมดังกล่าวมีนิสิต และบุคลากรมมหาวิทยาลัยพะเยา ให้ความสนใจและร่วมมือเป็นอย่างมาก