![รศ.ดร.ภก สุรศักดิ์ เสาแก้ว คณบดีคณะเภสัชศาสตร์ เป็นตัวแทนกลุ่มเรียนรู้เพื่อรับใช้สังคมเฉพาะกิจ มอบหน้ากากผ้าให้กับโรงพยาบาลพะเยา รศ.ดร.ภก สุรศักดิ์ เสาแก้ว หน้ากากผ้า](images_news/Thumb/89986712_3074125982650493_507753632188334080_n_637205536199706997.jpg)
19 มีนาคม 2563 รศ.ดร.ภก สุรศักดิ์ เสาแก้ว คณบดีคณะเภสัชศาสตร์ และคณะ เป็นตัวแทนกลุ่มเรียนรู้เพื่อรับใช้สังคมเฉพาะกิจ มอบหน้ากากผ้าให้กับโรงพยาบาลพะเยา โดยมีแพทย์หญิงวิราวรรณ ราศรี นายแพทย์ชำนาญการพิเศษ (หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนาคุณภาพบริการและมาตรฐานโรงพยาบาลพะเยา) พยาบาลและเจ้าหน้าที่ เป็นตัวแทนรับมอบ เพื่อนำไปมอบให้กับบุคลากรโรงพยาบาลต่อไป
#คณะเภสัชศาสตร์
------------------------------------------------
สำนักงานคณะเภสัชศาสตร์
โทร.3188